Bàn mổ điều khiển bằng tay TY thích hợp cho phẫu thuật lồng ngực và bụng, tai mũi họng, sản phụ khoa, tiết niệu và chỉnh hình, v.v.
Khung, cột và đế được làm bằng thép không gỉ, dễ vệ sinh và chống ăn mòn.
Bàn mổ cơ khí được nâng hạ bằng bơm dầu đạp chân, hoạt động êm ái, an toàn và đáng tin cậy. Tất cả các chuyển động khác được vận hành bằng bánh răng cơ khí.
Bàn mổ thủy lực này yêu cầu chân đế có thể gập xuống, mở rộng và tháo rời, dễ dàng điều chỉnh. Nó sử dụng chân đế hình chữ T.
1.Chức năng xoay
Bàn mổ điều chỉnh bằng tay có thể xoay 360°, bác sĩ có thể điều chỉnh góc độ theo tư thế của mình trong quá trình phẫu thuật, giúp tăng đáng kể không gian thao tác trong ca mổ. (Tùy chọn)
2.Chuyển nhanh sang vị trí linh hoạt
Bàn mổ cần có kích thước 200.°Sự nhô ra (gập) trên bề mặt bàn cùng một lúc bằng cách vận hành tay cầm, có thể được sử dụng để thay thế chức năng của cầu đỡ thắt lưng.
3. Mặt bàn hai lớp
Mặt bàn cần có cấu tạo hai lớp composite, hệ số hấp thụ tia X thấp và hiệu ứng phối cảnh độ nét cao.
4. Chất liệu thép không gỉ
Khung, đế, cột nâng và cấu trúc truyền động chính đều được làm bằng thép không gỉ 304, dễ lau chùi, chống axit và ăn mòn, đảm bảo không bao giờ bị gỉ sét.
5. Điều chỉnh bằng thủy lực và bằng tay
Việc nâng hạ bàn mổ thủy lực sử dụng loại bơm dầu bằng bàn đạp, hoạt động êm ái, an toàn và đáng tin cậy. Tất cả các chuyển động khác được điều khiển bởi đầu truyền động bánh răng cơ khí.
Pcác thông số
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ thủ công TY |
| Chiều dài và chiều rộng | 2020mm*500mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 1010mm/ 760mm |
| Tấm đầu (lên và xuống) | 45°/70° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 75°/ 15° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 25°/ 25° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 20°/ 20° |
| Nâng cao cầu thận | ≥110mm |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
SPhụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 Cặp |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 Cặp |
| 4 | Tựa vai | 1 Cặp |
| 5 | Nạng gối | 1 Cặp |
| 6 | Kẹp cố định | 1 Bộ |
| 7 | Nệm | 1 Bộ |