Bàn mổ thủy lực TS thích hợp cho phẫu thuật lồng ngực và bụng, tai mũi họng, sản phụ khoa, tiết niệu và chỉnh hình, v.v.
Khác với các loại bàn mổ thông thường vận hành bằng tay, chúng tôi sử dụng hệ thống nâng hạ thủy lực và lò xo khí để điều chỉnh tấm đỡ lưng và chân. Điều này giúp quá trình điều chỉnh diễn ra êm ái và thuận tiện.
Chân đế hình chữ Y được sử dụng để đảm bảo bàn mổ thủy lực có độ ổn định cao hơn và không gian thoáng đãng, giúp nhân viên y tế có thể tiếp cận bệnh nhân ở khoảng cách bằng không.
Thiết kế bánh xe lớn cũng giúp giảm rung và giảm áp suất trong quá trình di chuyển.
1. Mút hoạt tính cao cấp
Bề mặt bàn mổ thủy lực có khả năng chống cháy và chống tĩnh điện. Đệm polyurethane (PU) đúc khuôn dễ vệ sinh và có tuổi thọ cao.
2. Cầu thận tích hợp.
Lắp tay cầm vào lỗ tương ứng, xoay tay cầm để nâng hoặc hạ cầu đỡ ngang hông đến vị trí thích hợp, sau đó rút tay cầm ra. Đối với bàn mổ thủy lực TS, độ nâng của cầu đỡ ngang hông trên 100mm.
3. Hàng nhập khẩuHthủy lựcShệ thống
Hệ thống thủy lực nhập khẩu từ Mỹ giúp cho việc vận hành bàn thao tác bằng tay diễn ra ổn định và nhanh chóng.
4. AgócAđiều chỉnhwvớiGas Slò xo
Cả khớp nối tấm lưng và tấm chân của bàn mổ thủy lực TS đều được trang bị cấu trúc hỗ trợ bằng xi lanh lò xo khí, giúp thực hiện các điều chỉnh một cách nhẹ nhàng, êm ái và không rung lắc, đồng thời bảo vệ hiệu quả cấu trúc khớp nối và ngăn ngừa bệnh nhân bị ngã.
5. Lthiết kế bánh xe lớn hơn
Chân đế của bàn mổ thủy lực cơ khí được thiết kế với bánh xe lớn (đường kính≥Chiều rộng bánh xe 100mm, giúp dễ dàng di chuyển. Bánh xe tự nâng lên khi phanh, đế giường tiếp xúc chắc chắn với mặt đất, đảm bảo độ ổn định tốt.
Pcác thông số
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ thủy lực TS |
| Chiều dài và chiều rộng | 2050mm*500mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 890mm/ 690mm |
| Tấm đầu (lên và xuống) | 60°/60° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 75°/ 15° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 25°/ 25° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 20°/ 20° |
| Nâng cao cầu thận | ≥110mm |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
SPhụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 Cặp |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 Cặp |
| 4 | Tựa vai | 1 Cặp |
| 5 | Nạng gối | 1 Cặp |
| 6 | Kẹp cố định | 1 Bộ |
| 7 | Nệm | 1 Bộ |
| 8 | Dây đeo thân | 1 Bộ |