Bàn mổ cơ khí TS-1 được làm bằng thép không gỉ, có độ bền cơ học cao, chống ăn mòn và dễ vệ sinh.
Điều chỉnh độ cao của mặt bàn bằng hệ thống dẫn động thủy lực, và điều chỉnh góc của tấm chân sau bằng các dụng cụ phụ trợ khác.
Chân đế hình chữ T của bàn mổ thủy lực rất ổn định và cũng cung cấp đủ không gian để chân cho các bác sĩ làm việc trong thời gian dài.
Có hai lựa chọn: chân đế liền khối và chân đế tách rời, phù hợp với nhu cầu khác nhau của người tiêu dùng.
1.Đế chữ T
Chân đế hình chữ T được thiết kế công thái học của bàn mổ cầm tay không chỉ có độ ổn định tốt và khả năng di chuyển linh hoạt, mà còn cung cấp đủ không gian cho chân của bác sĩ, giúp giảm mệt mỏi trong quá trình làm việc lâu dài.
2.Cầu thận tích hợp
Cầu đỡ thắt lưng tích hợp có thể nâng lên 110mm, rất thuận tiện cho bác sĩ thực hiện phẫu thuật thận.
3. Các phụ kiện khác nhau
Các phụ kiện tiêu chuẩn bao gồm đai đỡ vai, giá đỡ thân, màn chắn gây mê và giá đỡ chân để hỗ trợ các ca phẫu thuật khác nhau.
4. Hệ thống nâng hạ thủy lực
Bàn mổ này được vận hành bằng thủy lực, và chiều cao của mặt bàn mổ được điều chỉnh bằng bàn đạp chân. Nó hoạt động êm ái và nhẹ nhàng. Nó có thể hoạt động bình thường ngay cả khi mất điện. Đối với những khu vực có nguồn điện không ổn định, có thể lựa chọn bàn mổ thủy lực.
5.Tấm đỡ chân liền khối hoặc tấm đỡ chân tách rời
Có một phiên bản đơn giản của nẹp chân toàn phần, giá cả phải chăng. Ngoài ra còn có nẹp chân tách rời, có thể điều chỉnh lên xuống và mở rộng ra ngoài để thuận tiện cho các phẫu thuật chi dưới khác nhau.
Pcác thông số
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ cơ khí TS-1 |
| Chiều dài và chiều rộng | 1980mm*500mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 950mm/ 750mm |
| Tấm đầu (lên và xuống) | 45°/ 90° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 75°/ 30° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 20°/ 30° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 20°/ 20° |
| Nâng cao cầu thận | ≥110mm |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
SPhụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 Cặp |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 Cặp |
| 4 | Tựa vai | 1 Cặp |
| 5 | Nạng gối | 1 Cặp |
| 6 | Kẹp cố định | 1 Bộ |
| 7 | Nệm | 1 Bộ |