Bàn mổ phụ khoa thủy lực TF, thân, cột và đế đều được làm bằng thép không gỉ, có độ bền cơ học cao, chống ăn mòn, thuận tiện cho việc vệ sinh và khử trùng.
Bàn mổ phụ khoa thủy lực này được trang bị tiêu chuẩn với giá đỡ vai, dây đeo vai, tay cầm, giá đỡ chân và bàn đạp, khay chứa chất thải có lưới lọc, và đèn khám phụ khoa tùy chọn.
Chiều cao của bàn mổ phụ khoa thủy lực có thể được điều chỉnh bằng bàn đạp, và độ nghiêng của giường có thể được điều chỉnh bằng cách lắc tay cầm.
Khi đạp phanh, phần đế cố định ở dưới cùng của giường sẽ hạ xuống, làm tăng diện tích tiếp xúc với mặt đất và đảm bảo sự ổn định của giường.
Nó được sử dụng rộng rãi trong phụ khoa, sản khoa, tiết niệu và phẫu thuật hậu môn trực tràng.
1. Chất liệu thép không gỉ
Thân chính, thanh ray bên, cột nâng và đế của bàn mổ phụ khoa thủy lực được làm bằng thép không gỉ 304 chất lượng cao, có độ bền cơ học cao, chống ăn mòn và dễ vệ sinh.
2. Mặt bàn rộng
Bề mặt bàn mổ phụ khoa thủy lực có thể rộng tới 600mm, rất phù hợp với những người có thể trạng nhất định và giúp tăng sự thoải mái.
3. Phụ kiện đa năng
Ngoài phần tựa vai tiêu chuẩn, dây đeo vai, tay cầm, chỗ để chân, bàn đạp chân, chậu đựng chất thải, đèn khám phụ khoa cũng được cung cấp theo yêu cầu.
4. Chân đế cố định độc đáo
Chân đế cố định độc đáo của bàn mổ giúp tăng diện tích tiếp xúc với mặt đất và đảm bảo sự ổn định của hệ thống phẫu thuật phụ khoa thủy lực.
Thông số
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ phụ khoa thủy lực TF |
| Chiều dài và chiều rộng | 1800mm * 600mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 900mm / 680mm |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 8°/ 20° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 70°/ 11° |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Nệm | Nệm liền mạch |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 173 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Stiêu chuẩnPhụ kiện
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 2 | Xử lý | 1 đôi |
| 3 | Tấm đỡ chân | 1 chiếc |
| 4 | Nệm | 1 bộ |
| 5 | Bể chứa chất thải | 1 chiếc |
| 6 | Kẹp cố định | 1 Cặp |
| 7 | Nạng gối | 1 Cặp |
| 8 | Bàn đạp | 1 Cặp |