Bàn mổ điện thủy lực này được chia thành 5 phần: phần đầu, phần lưng, phần mông và hai phần chân có thể tách rời.
Vật liệu sợi quang có độ truyền sáng cao cùng khả năng trượt ngang 340mm đảm bảo không có điểm mù trong quá trình quét tia X.
Bàn mổ điện thủy lực này được trang bị hệ thống điều khiển kép để đảm bảo vận hành không gặp sự cố.
Nó có thể được trang bị khung đầu đa chức năng và khung kéo chỉnh hình.
Chức năng đặt lại chỉ bằng một nút bấm, có thể khôi phục vị trí nằm ngang ban đầu. Chức năng gập và gập ngược chỉ bằng một nút bấm, chức năng bàn đạp chân điện, tiết kiệm rất nhiều thời gian.
Nó phù hợp với nhiều loại phẫu thuật khác nhau, chẳng hạn như phẫu thuật ổ bụng, sản khoa, phụ khoa, tai mũi họng, tiết niệu, hậu môn trực tràng và chỉnh hình, v.v.
1.Mặt bàn dài hơn và rộng hơn
Mặt bàn mổ điện thủy lực có thể dài tới 2180mm và rộng tới 550mm, phù hợp với nhu cầu của một số nhóm bệnh nhân đặc biệt và mang lại sự thoải mái hơn cho bệnh nhân.
2. Hệ thống điều khiển kép
Bàn mổ điện thủy lực được trang bị hệ thống điều khiển chính/phụ kép để đảm bảo vận hành không gặp sự cố.
3. Flex & Re-flex & Khôi phục bằng một nút bấm
Chức năng đặt lại một nút, có thể khôi phục vị trí nằm ngang ban đầu, gập và gập ngược một nút.
4. Tấm đỡ chân điều chỉnh điện (tùy chọn)
Thiết kế dạng mô-đun cắm ghép của tấm đỡ chân cho phép điều chỉnh tấm đỡ chân bằng điện, giúp tiết kiệm đáng kể thời gian điều chỉnh vị trí.
5. Pin sạc tích hợp
Bàn mổ điện thủy lực TDY-Y-2 được trang bị pin sạc hiệu suất cao, đáp ứng nhu cầu 50 lần thao tác. Đồng thời, nó có nguồn điện xoay chiều để cung cấp năng lượng điện, đảm bảo an toàn tối đa.
Pcác thông số
| Người mẫuMục | Bàn mổ điện thủy lực TDY-Y-2 |
| Chiều dài và chiều rộng | 2170mm*550mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 1100mm/ 690mm |
| Tấm đỡ đầu (Lên/Xuống/Linh hoạt) | 45°/ 90°/ 40° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 85°/ 40° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 30°/ 30° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 20°/ 20° |
| Nâng cao cầu thận | 100mm |
| Trượt ngang | 350mm |
| Vị trí số không | Một nút bấm, tiêu chuẩn |
| Phản xạ/ Độ đàn hồi | Thao tác kết hợp |
| Bảng chụp X-quang | Không bắt buộc |
| Bảng điều khiển | Tiêu chuẩn |
| Nút dừng khẩn cấp | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống động cơ điện | Chaoger đến từ Đài Loan |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Công suất | 1,0 KW |
| Ắc quy | Đúng |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 300 KG/ 350KG |
| Bảo hành | 1 năm |
Aphụ kiện
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 đôi |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 4 | Hỗ trợ vai | 1 đôi |
| 5 | Giá đỡ chân | 1 đôi |
| 6 | Tay cầm cầu thận | 1 chiếc |
| 7 | Nệm | 1 Bộ |
| 8 | Kẹp cố định | 8 miếng |
| 9 | Kẹp cố định dài | 1 đôi |
| 10 | Điều khiển từ xa | 1 chiếc |
| 11 | Đường dây điện | 1 chiếc |
| 12 | Dầu thủy lực | 1 bình dầu |