Bàn mổ điện thủy lực TDY-Y-1 sử dụng cấu trúc truyền động thủy lực điện nhập khẩu, thay thế công nghệ truyền động thanh đẩy điện truyền thống.
Việc điều chỉnh vị trí chính xác hơn, tốc độ di chuyển đồng đều và ổn định hơn, hiệu năng đáng tin cậy và bền bỉ.
Chân đế hình chữ Y đảm bảo sự ổn định và đủ không gian để duỗi chân.
Chức năng dịch chuyển và tấm ván giường trong suốt, được trang bị cánh tay chữ C, có thể thực hiện quét X-quang toàn thân.
Hệ thống điều khiển kép, ngoài điều khiển từ xa cầm tay, còn được trang bị hệ thống điều khiển khẩn cấp dạng cột. Chức năng thiết lập lại một chạm giúp tăng hiệu quả công việc của bác sĩ.
Bàn mổ tích hợp điện thủy lực này phù hợp với nhiều loại phẫu thuật khác nhau, chẳng hạn như phẫu thuật ổ bụng, sản khoa, phụ khoa, tai mũi họng, tiết niệu, hậu môn trực tràng và chỉnh hình, v.v.
1.Hệ thống điều khiển kép
Bàn mổ điện-thủy lực TDY-Y-1 có hai phương pháp điều khiển, một là bộ điều khiển có dây với chức năng tự động đặt lại độ cao bằng một nút bấm. Phương pháp còn lại là hệ thống điều khiển khẩn cấp trên cột. Hai hệ thống vận hành độc lập với cùng chức năng đảm bảo hệ thống điều khiển khẩn cấp vẫn hoạt động đáng tin cậy khi bộ điều khiển có dây gặp sự cố, đảm bảo an toàn khi sử dụng bàn mổ.
2. Có thể chụp X-quang.
Mặt bàn của bàn mổ điện-thủy lực có thể cho phép tia X đi qua, và một thanh dẫn hướng được lắp đặt ở phía dưới bàn để vận chuyển các hộp phim X-quang.
3. Tương thích với máy chụp X-quang C-arm
Hành trình di chuyển ngang bằng điện là 340mm, cung cấp không gian định vị chính xác và thuận tiện cho cánh tay chữ C, và có thể thực hiện chụp X-quang toàn thân mà không cần di chuyển bệnh nhân.
4. Pin sạc
Bàn mổ điện-thủy lực TDY-Y-1 được trang bị pin sạc hiệu suất cao, đáp ứng nhu cầu ≥50 ca mổ, đảm bảo hoạt động không cần nguồn điện bên ngoài. Pin sạc không cần bảo dưỡng và có thể sử dụng trong thời gian dài. Đồng thời, có thể sử dụng nguồn điện xoay chiều để cung cấp năng lượng điện, đảm bảo an toàn tối đa.
5.0nút neResetFsự xức dầu
Chức năng đặt lại bằng một nút bấm mới giúp đơn giản hóa các thao tác phức tạp.
Thông số
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ điện-thủy lực TDY-Y-1 |
| Chiều dài và chiều rộng | 1960mm * 500mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 1090mm / 690mm |
| Tấm đỡ đầu (Lên/Xuống/Linh hoạt) | 60°/ 85°/0° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 85°/ 40° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 28°/ 28° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 18°/ 18° |
| Nâng cao cầu thận | 100mm |
| Trượt ngang | 340mm |
| Vị trí số không | Một nút bấm, tiêu chuẩn |
| Phản xạ/ Độ đàn hồi | Thao tác kết hợp |
| Bảng chụp X-quang | Không bắt buộc |
| Bảng điều khiển | không bắt buộc |
| Nút dừng khẩn cấp | Không bắt buộc |
| Hệ thống động cơ điện | Chaoger đến từ Đài Loan |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Công suất | 1,0 KW |
| Ắc quy | Đúng |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 250 KG/ 300KG |
| Bảo hành | 1 năm |
SPhụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 đôi |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 4 | Hỗ trợ vai | 1 đôi |
| 5 | Giá đỡ chân | 1 đôi |
| 6 | Tấm đỡ chân | 1 đôi |
| 7 | Tay cầm cầu thận | 1 chiếc |
| 8 | Nệm | 1 Bộ |
| 9 | Kẹp cố định | 8 miếng |
| 10 | Điều khiển từ xa | 1 chiếc |
| 11 | Đường dây điện | 1 chiếc |
| 12 | Dầu thủy lực | 1 bình dầu |