Toàn bộ nắp đậy được làm bằng thép không gỉ 304, dễ dàng vệ sinh và khử trùng.
Vật liệu sợi quang có độ truyền ánh sáng cao phù hợp cho việc sử dụng trong chụp X-quang.
Thiết kế nệm rộng hơn cho phép bệnh nhân nằm trên bàn mổ thoải mái hơn.
Bàn mổ điện thủy lực TDY-G-1 sử dụng hệ thống điều khiển thủy lực tiên tiến, van điện từ và bơm dầu đáng tin cậy từ Đài Loan, đảm bảo hoạt động êm ái và ổn định.
1.Ucực thấpPvị trí
2. Tấm đầu khớp đôi
3.Bxây dựng-ở thậnBsườn núi
4. Pin sạc tích hợp
5. Phanh cơ khí
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ điện-thủy lực TDY-G-1 |
| Chiều dài và chiều rộng | 2080mm * 550mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 820mm / 520mm |
| Tấm đầu (lên và xuống) | 45°/ 90° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 80°/ 20° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 20°/ 20° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 15°/ 15° |
| Nâng cao cầu thận | 110mm |
| Hệ thống động cơ điện | Chaoger đến từ Đài Loan |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Công suất | 1,0 KW |
| Ắc quy | Đúng |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
SPhụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 đôi |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 4 | Hỗ trợ vai | 1 đôi |
| 5 | Giá đỡ chân | 1 đôi |
| 6 | Hỗ trợ bàn chân | 1 đôi |
| 7 | Tay cầm cầu thận | 1 chiếc |
| 8 | Kẹp cố định dài | 1 đôi |
| 9 | Kẹp cố định | 8 miếng |
| 10 | Điều khiển từ xa cầm tay | 1 chiếc |
| 11 | Đường dây điện | 1 chiếc |
| 12 | Bàn đạp | 1 Cặp |