Bàn mổ di động TDY-2 có toàn bộ khung và cột bằng thép không gỉ 304, dễ vệ sinh và chống bám bẩn.
Mặt bàn được chia thành 5 phần: phần đầu, phần lưng, phần mông và hai phần chân có thể tháo rời.
Bàn mổ di động TDY-2 có thể di chuyển một quãng đường 340mm, tạo ra một khu vực quan sát tốt cho máy C-arm trong quá trình phẫu thuật, và có thể sử dụng với hộp phim X-quang.
Đầu giường khớp đôi, chân giường điều chỉnh được bằng lò xo khí. Sử dụng bánh xe êm ái thương hiệu Đức. Ngoài ra còn có các chức năng tùy chọn như đặt lại về vị trí ban đầu chỉ bằng một nút bấm, khóa và chống cong vênh chỉ bằng một nút bấm.
Bàn mổ điện đa chức năng này phù hợp với nhiều loại phẫu thuật khác nhau, chẳng hạn như phẫu thuật ổ bụng, sản khoa, phụ khoa, tai mũi họng, tiết niệu, hậu môn trực tràng và chỉnh hình, v.v.
1.Tấm đầu khớp đôi
Tấm đỡ đầu có khớp nối kép của bàn mổ điện này cho phép điều chỉnh độ cao của đầu giường một cách tự do, giúp bệnh nhân có góc đầu thoải mái khi thực hiện các thao tác ở các tư thế khác nhau.
2. Tấm đỡ chân có thể điều khiển bằng điện hoặc bằng lò xo khí.
Tấm đỡ chân có thể được điều khiển bằng lò xo khí hoặc có thể được nâng cấp lên hệ thống điều khiển điện.
3. Hệ thống điều khiển kép tùy chọn
Bộ điều khiển cầm tay và các nút điều khiển tùy chọn trên bảng điều khiển cung cấp khả năng bảo vệ kép trong quá trình phẫu thuật.
4.Bánh xe lớn
Bánh xe TENTE nhập khẩu từ Đức, chống mài mòn và hoạt động êm ái.
5. Pin sạc tích hợp
Bàn mổ điện TDY-2 được trang bị pin sạc hiệu suất cao, đáp ứng nhu cầu 50 ca mổ. Đồng thời, nó có nguồn điện xoay chiều để cung cấp năng lượng điện, đảm bảo an toàn tối đa.
6.Nhiều lựa chọn hơn
Chức năng đặt lại bằng một nút bấm tùy chọn, chức năng gập thuận và gập ngược.
Pthông số:
| Người mẫuMục | Bàn mổ điện di động TDY-2 |
| Chiều dài và chiều rộng | 2100mm*550mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 1000mm/ 700mm |
| Tấm đầu (lên và xuống) | 45° 90° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 90°/ 17° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 25°/ 25° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 15°/ 15° |
| Nâng cao cầu thận | ≥110mm |
| Trượt ngang | 345mm |
| Phản xạ/ Độ đàn hồi | Thao tác kết hợp |
| Bảng chụp X-quang | Không bắt buộc |
| Bảng điều khiển | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống động cơ điện | Giải Thương |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Công suất | 1,0 KW |
| Ắc quy | Đúng |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Phụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 đôi |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 4 | Hỗ trợ vai | 1 đôi |
| 5 | Giá đỡ chân | 1 đôi |
| 6 | Hỗ trợ bàn chân | 1 đôi |
| 6 | Tay cầm cầu thận | 1 chiếc |
| 7 | Nệm | 1 Bộ |
| 8 | Kẹp cố định | 8 miếng |
| 9 | Kẹp cố định dài | 1 đôi |
| 10 | Điều khiển từ xa cầm tay | 1 chiếc |
| 11 | Đường dây điện | 1 chiếc |