Bàn mổ điện TDY-1 sử dụng hệ thống vận hành bằng động cơ thanh đẩy điện để đảm bảo có thể thực hiện nhiều điều chỉnh tư thế khác nhau trong quá trình phẫu thuật, bao gồm nâng bàn, nghiêng về phía trước và phía sau, nghiêng sang trái và sang phải, gập và dịch chuyển tấm đỡ lưng.
Bàn mổ điện đa chức năng này phù hợp với nhiều loại phẫu thuật khác nhau, chẳng hạn như phẫu thuật ổ bụng, sản khoa, phụ khoa, tai mũi họng, tiết niệu, hậu môn trực tràng và chỉnh hình, v.v.
1. Có sẵn trong chế độ quét X-quang
Mặt bàn PFCC có thể được sử dụng để chụp X-quang trong quá trình phẫu thuật. Bàn mổ điện TDY-1 có thể dịch chuyển hơn 300mm, cung cấp diện tích quan sát tốt cho máy C-arm trong quá trình phẫu thuật và có thể sử dụng với hộp phim X-quang.
2. Hệ thống điều khiển kép tùy chọn
Bộ điều khiển cầm tay và các nút điều khiển tùy chọn trên bảng điều khiển cung cấp khả năng bảo vệ kép trong quá trình phẫu thuật.
3. Pin sạc tích hợp
Bàn mổ điện TDY-1 được trang bị pin sạc hiệu suất cao, đáp ứng nhu cầu 50 ca mổ. Đồng thời, nó có nguồn điện xoay chiều để cung cấp năng lượng điện, đảm bảo an toàn tối đa.
4. Cầu thận tích hợp
Cầu đỡ thắt lưng tích hợp, thuận tiện cho bác sĩ thực hiện phẫu thuật đường mật và thận.
Thông số
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ điện TDY-1 |
| Chiều dài và chiều rộng | 2070mm*550mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 1000mm/ 700mm |
| Tấm đầu (lên và xuống) | 45°/ 90° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 75°/ 20° |
| Tấm đỡ chân (Lên/Xuống/Ra ngoài) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Trendelenburg ngược | 25°/ 25° |
| Nghiêng sang bên (Trái và Phải) | 15°/ 15° |
| Nâng cao cầu thận | ≥110mm |
| Trượt ngang | 300mm |
| Phản xạ/ Độ đàn hồi | Thao tác kết hợp |
| Bảng chụp X-quang | Không bắt buộc |
| Bảng điều khiển | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống động cơ điện | Giải Thương |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Công suất | 1,0 KW |
| Ắc quy | Đúng |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Phụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Sàng lọc gây mê | 1 chiếc |
| 2 | Hỗ trợ cơ thể | 1 đôi |
| 3 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 4 | Hỗ trợ vai | 1 đôi |
| 5 | Giá đỡ chân | 1 đôi |
| 6 | Hỗ trợ bàn chân | 1 đôi |
| 6 | Tay cầm cầu thận | 1 chiếc |
| 7 | Nệm | 1 Bộ |
| 8 | Kẹp cố định | 8 miếng |
| 9 | Kẹp cố định dài | 1 đôi |
| 10 | Điều khiển từ xa cầm tay | 1 chiếc |
| 11 | Đường dây điện | 1 chiếc |