LEDD500700C+M là tên gọi của đèn LED phòng mổ dạng vòm kép.
Hệ thống camera tích hợp và màn hình treo ngoài có thể được sử dụng cho mục đích đào tạo. Nó cho phép giám sát và ghi lại các hoạt động.
■ Phẫu thuật ổ bụng/ tổng quát
■ Phụ khoa
■ Phẫu thuật tim/ mạch máu/ lồng ngực
■ Phẫu thuật thần kinh
■ chỉnh hình
■ Chấn thương chỉnh hình / Phòng mổ cấp cứu
■ Niệu khoa / Phẫu thuật nội soi cắt bỏ tuyến tiền liệt qua niệu đạo
■ Tai Mũi Họng/ Nhãn khoa
■ Nội soi mạch máu
1. Hệ thống camera
Camera tích hợp sẵn, không cần phải treo thêm bằng giá đỡ khác.
2. Đèn phòng mổ này thu và truyền hình ảnh với tốc độ nhanh và chất lượng cao. Nhờ khả năng zoom quang học 10X, hình ảnh có thể được xem từ mọi góc độ.
3. Đèn phòng mổ này cũng có thể ghi lại quá trình phẫu thuật. Nó có thể được sử dụng cho mục đích đào tạo và học tập.
Hệ thống giám sát
1. Bằng cách phát sóng trực tiếp quá trình phẫu thuật, đèn phòng mổ LEDD500700C+M cho phép nhân viên phòng khám theo dõi tiến trình mà không làm gián đoạn môi trường vô trùng.
2. Đèn phòng mổ tích hợp camera và màn hình cung cấp thêm một góc nhìn từ trên xuống về vùng đầu bệnh nhân cần phẫu thuật, giúp đội ngũ phẫu thuật của bạn có thể chia sẻ các quy trình phẫu thuật trên toàn thế giới.
Tham sốs:
| Máy ảnh | |
| Nghị quyết | 210 megapixel 1920(H)X 1080(V) |
| Chế độ giao tiếp | RS232 |
| Giao thức truyền thông | HITACHI / SONY VISCA |
| Đầu nối | Tương thích LVCMOS-36pFPC (YCbCr 4:2:2) 110/LVDS 30P |
| Loại cảm biến | CMOS 1/2.9" / CMOS 1/3" |
| Chế độ quét | Quét liên tục |
| Hệ thống ngày đêm | Màu/đen trắng/tự động |
| Ánh sáng tối thiểu | Màu: 0.1Lux Đen trắng: 0.01Lux |
| Chế độ đồng bộ hóa | đồng bộ liên tục |
| Đầu ra video | tín hiệu số |
| Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu (SNR) | ≥50dB (AGC TẮT) |
| Ống kính | |
| IRCUT | Chuyển mạch tự động bộ lọc kép IRCUT |
| Thấu kính quang học | 10X f=5mm~50mm |
| góc trường | Cao: 51,8° (Rộng) ~5,86° (Nhiệt độ) V: 39,1° (Rộng) ~4,4° (Nhiệt độ) |
| Chức năng | |
| chế độ phơi sáng | LÀ |
| cân bằng trắng | Tự động |
| Chế độ lấy nét | LÀ |
| giành quyền kiểm soát | LÀ |
| Hiệu ứng hình ảnh | Tự động/màu/đen trắng/âm bản |
| chức năng phản chiếu | Giá đỡ (gương ngang + gương dọc) |
| hiệu ứng di chuột trên hình ảnh | Ủng hộ |
| Dải động rộng | D-WDR |
| DNR | 2D-DNR |
| màn trập điện tử | 1/30 giây ~ 1/10.000 giây |
| tỷ lệ tương phản | Có thể điều chỉnh |
| độ bão hòa | Có thể điều chỉnh |
| Chức năng chống sương mù | Ủng hộ |
| Lề | Ủng hộ |
| Thông số kỹ thuật chung | |
| Kích thước | 38,6 (Rộng) * 41 (Cao) * 64,6 (Dài) mm |
| Nhiệt độ/độ ẩm nơi làm việc | ﹣10℃~50℃, 10% RH~60% RH |
| Nhiệt độ/độ ẩm bảo quản | ﹣20℃~60℃, 10% RH~80% RH |
| nguồn điện | DC 12V±10% |
| mức tiêu thụ điện năng | Công suất tối đa 3.5W |
| Trọng lượng tịnh | 110g |
Màn hình
| Thông số chính | |
| Kích thước màn hình | 21,5' |
| Chế độ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực trưng bày | 475,2mm (chiều rộng) × 267,3mm (chiều cao) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Độ phân giải tối đa | 1920×1080 |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
| Khoảng cách pixel | 0,2475(H)×0,2475(V) |
| Độ sáng | 300 đĩa CD/㎡ |
| Độ tương phản hình ảnh | 1500:1 |
| Góc nhìn | 850/850/750/650 |
| Thời gian phản hồi | 8MS |
| Tần số trường | 50Hz,60Hz,70Hz |
| Đầu vào và đầu ra | |
| SDI IN | 1 |
| Đầu ra SDI | 1 |
| AV IN | 22(2×BNC) |
| Đầu ra AV | 1 |
| S-VEDIO | 1 |
| Đầu vào VGA | 1 |
| Đầu vào HDMI | 1 |
| Đầu vào YPbPr/YCbCr | 3(3×BNC) |
| Ngõ vào RS232 (Tùy chọn) | 1 |
| Đầu vào âm thanh | 1 |
| Đầu ra âm thanh | 1 |
| Hệ thống màu sắc | PAL / NTSC / SECAM |
| OSD | |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung/Tiếng Anh/Tiếng Pháp/Tiếng Đức/Tiếng Ý/Tiếng Tây Ban Nha/ |
| Nguồn điện | |
| Quyền lực | Điện áp DC 12V,50/60Hz |
| Pmax | 35W-55W |
| Công suất chờ | 5W |