Bàn đỡ sản khoa đa năng FD-G-2 được sử dụng rộng rãi trong sinh nở, khám phụ khoa và phẫu thuật.
Thân, cột và đế của bàn sinh điện được làm bằng thép không gỉ 304, có khả năng chống ăn mòn và dễ vệ sinh.
Các tấm đỡ chân có thể tháo rời, tạo điều kiện thuận lợi cho quá trình hồi phục sau phẫu thuật.
Hệ thống điều khiển kép, không chỉ thông qua điều khiển từ xa cầm tay mà còn thông qua công tắc chân.
Bộ phụ kiện đầy đủ, tiêu chuẩn có phiên bản hỗ trợ chân, bàn đạp, khay hứng chất thải có bộ lọc và đèn khám phụ khoa tùy chọn.
Chân đế hình chữ U không chỉ giúp tăng độ ổn định cho bàn mổ mà còn cung cấp đủ không gian để chân cho bác sĩ, giảm mệt mỏi.
1.Hệ thống điều khiển kép
Bộ điều khiển cầm tay và công tắc chân thực hiện chức năng điều khiển phụ để đảm bảo an toàn khi vận hành và cho phép điều chỉnh ở nhiều vị trí khác nhau.
2. Tấm đỡ chân có thể tháo rời
Tấm đỡ chân có thể tháo rời của bàn sinh điện giúp bệnh nhân nghỉ ngơi sau phẫu thuật và giảm đau sau phẫu thuật.
Thép không gỉ 3.304
Toàn bộ bề mặt bàn mổ phụ khoa được làm bằng thép không gỉ 304 chất lượng cao. Bền chắc, dễ vệ sinh và khử trùng.
4. Đế hình chữ U
Chân đế hình chữ U của bàn khám phụ sản không chỉ làm tăng diện tích tiếp xúc giữa chân đế và mặt đất, giúp bàn ổn định hơn, mà còn cung cấp đủ không gian để chân cho nhân viên y tế làm việc, giảm mệt mỏi.
5. Phụ kiện đa năng
Ngoài phần tựa vai tiêu chuẩn, dây đeo vai, tay cầm, chỗ để chân, bàn đạp chân, chậu đựng chất thải, đèn khám phụ khoa cũng được cung cấp theo yêu cầu.
Pthông số:
| Người mẫuMục | Bàn sinh điện FD-G-2 |
| Chiều dài và chiều rộng | 1880mm*600mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 940mm/ 680mm |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 45°10° |
| Tấm đỡ ghế (Lên và xuống) | 20° 9° |
| Tấm đỡ chân hướng ra ngoài | 90° |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Ắc quy | Đúng |
| Công suất | 1,0 KW |
| Nệm | Nệm liền mạch |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Stiêu chuẩnPhụ kiện
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 2 | Xử lý | 1 đôi |
| 3 | Tấm đỡ chân | 1 chiếc |
| 4 | Nệm | 1 bộ |
| 5 | Bể chứa chất thải | 1 chiếc |
| 6 | Kẹp cố định | 1 Cặp |
| 7 | Nạng gối | 1 Cặp |
| 8 | Bàn đạp | 1 Cặp |
| 9 | Điều khiển từ xa cầm tay | 1 chiếc |
| 10 | Công tắc chân | 1 chiếc |