Bàn khám phụ khoa điện FD-G-1 sử dụng vật liệu có độ bền cao và chống ăn mòn, thuận tiện cho việc vệ sinh và khử trùng hàng ngày trong bệnh viện.
Độ cao của mặt bàn khám, góc của tấm tựa lưng và tấm đỡ chân có thể được điều chỉnh thông qua công tắc chân.
Các phụ kiện đầy đủ bao gồm giá đỡ vai, dây đeo vai, dây đeo cổ tay, tay cầm, giá đỡ chân và khay đựng bụi có lưới lọc theo tiêu chuẩn.
Chân bàn khám phụ khoa có cấu trúc hình chữ U, tạo không gian cử động cho bàn chân và cẳng chân trong quá trình làm việc hàng ngày của bác sĩ.
Giường phẫu thuật khám phụ khoa này không chỉ phù hợp cho khám phụ khoa mà còn cả tiết niệu nam giới.
1.Nệm bọt liền mạch
Đệm định hình của bàn khám phụ khoa điện sử dụng công nghệ tạo bọt liền mạch tiên tiến nhất, giúp cải thiện đáng kể sự thoải mái cho bệnh nhân.
2.Vật liệu chống ăn mòn
Toàn bộ phần vỏ của bàn khám phụ khoa điện đều được làm từ vật liệu cao cấp, có khả năng chống ăn mòn, dễ lau chùi và khử trùng.
3. Công tắc chân
Được trang bị công tắc chân, cho phép điều khiển linh hoạt các chuyển động khác nhau của bàn khám sản khoa.
4.Phụ kiện đa năng
Ngoài phần tựa vai tiêu chuẩn, dây đeo vai, tay cầm, chỗ để chân, bàn đạp chân, chậu đựng chất thải, đèn khám phụ khoa hoặc ghế bác sĩ cũng có sẵn dưới dạng tùy chọn.
Thông số
| Người mẫuMục | Bàn khám phụ khoa điện FD-G-1 |
| Chiều dài và chiều rộng | 1800mm * 550mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 950mm / 680mm |
| Trendelenburg / Trendelenburg ngược | 14°/ 17° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 60°/10° |
| Hệ thống động cơ điện | Giải Thương |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Công suất | 1,0 KW |
| Ắc quy | Đúng |
| Nệm | Nệm liền mạch |
| Vật liệu chính | ABS |
| Tải trọng tối đa | 150 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Stiêu chuẩnPhụ kiện
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Giá đỡ tay | 1 đôi |
| 2 | Tấm đỡ chân | 1 Bộ |
| 3 | Nệm | 1 bộ |
| 4 | Xử lý | 1 đôi |
| 5 | Công tắc chân | 1 Bộ |