1.Vị trí cực thấp
Chiều cao tối thiểu của bàn mổ nhãn khoa có thể điều chỉnh đến 500mm. Hệ thống truyền động điện từ nổi tiếng hoạt động ổn định, đáng tin cậy và không gây tiếng ồn. Đây là sự lựa chọn tốt nhất cho phẫu thuật nhãn khoa và tai mũi họng.
2.Tấm đầu có thể tháo rời
Tấm đỡ đầu có thể tháo rời và dễ dàng điều khiển bằng cơ cấu bánh răng.
Thiết kế lõm ở giữa đệm đầu giường đáp ứng các yêu cầu về công thái học.
3. Bề mặt rộng
Bề mặt có thể rộng tới 550mm, giúp bệnh nhân nằm thoải mái hơn.
4. Công tắc chân linh hoạt
Góc của tấm đỡ lưng và tấm đỡ chân có thể được điều chỉnh thông qua công tắc chân, giúp bác sĩ dễ dàng điều chỉnh vị trí của bệnh nhân đến vị trí lý tưởng nhất trong quá trình phẫu thuật nhãn khoa.
5. Phanh cánh hoa
Phanh cơ học bằng bàn đạp nhanh hơn, tiện lợi hơn, an toàn hơn và đáng tin cậy hơn.
6. Ghế bác sĩ (tùy chọn)
Ghế bác sĩ có thể điều chỉnh tay vịn, tựa lưng và độ cao ghế.
Thông số
| Mẫu sản phẩm | Bàn mổ mắt điện TDG-2 |
| Chiều dài và chiều rộng | 2080mm * 550mm |
| Độ cao (Lên và xuống) | 700mm / 500mm |
| Tấm đầu (lên và xuống) | 45°/ 90° |
| Tấm lưng (trên và dưới) | 45°/ 20° |
| Tấm đỡ chân (lên và xuống) | 45°/ 20° |
| Trượt ngang | 300mm |
| Hệ thống động cơ điện | Giải Thương |
| Điện áp | 220V/110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Công suất | 1,0 KW |
| Ắc quy | Đúng |
| Nệm | Nệm Memory |
| Vật liệu chính | Thép không gỉ 304 |
| Tải trọng tối đa | 200 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Phụ kiện tiêu chuẩn
| KHÔNG. | Tên | Số lượng |
| 1 | Que truyền dịch | 1 Bộ |
| 2 | Bảng tay | 1 Cặp |
| 3 | Khay đựng dụng cụ | 1 Bộ |
| 4 | Kẹp cố định | 1 Bộ |
| 5 | Nệm | 1 Bộ |
| 6 | Công tắc chân | 1 Bộ |